tải game miễn phí cực hay cho điện thoại
http://gocvn.org Trang chủ » Chuyên mục | Game hay miễn phí | Game cho android

dow  Tải game mortal kombat x rồng đen cho android

View: 863

tải game mortal kombat x rồng đen cho android cực hay về điện thoại miễn phí

Link tải

cấu hình game

Ngôn ngữ: English
Màn hình: cảm ứng
Size: không xác địnhkb
Tình trạng: không xác định

hình ảnh minh họa game

Tải game mortal kombat x rồng đen cho android
Tải game mortal kombat x rồng đen cho android

Nội dung, giới thiệu game

Đề cập đến các trò chơi rồng đen , tất nhiên, bất cứ ai từng chơi các trò chơi ngay sau đó, nếu bạn là fan của hành động game nhập vai đỉnh cao. Đen rồng có tên gọi là trò chơi Mortal Kombat X với một người bạn, với kỹ năng tuyệt vời trong những pha tấn công ngoạn mục, hình ảnh đẹp, sẽ cung cấp cho bạn một cảm giác như bạn đang đắm mình, với một danh sách đầy ấn tượng của các cuộc gọi. Bạn sẽ có cơ hội để lựa chọn nhân vật ưa thích của chiến binh mạnh mẽ của mình với chuyển động đặc biệt của riêng mình hội tụ về đây, họ đang chiến binh kẻ thù khiếp sợ. Hệ thống này là nhân vật rất đa dạng như samurai, hoặc bạn có thể là một chiến binh có khả năng kiểm soát lửa, nước, gió, hay những con thú với khả năng đặc biệt của mình, cũng như nhiều nha sĩ nhân vật khác. Nhà máy được điều khiển rất linh hoạt thông qua đó bạn có thể làm cho màn hình siêu kết hợp khủng khiếp, địch gần như đã chết, bạn có thể tạo ra một đòn chí tử để tạo ra một con mắt thật sự của cái chết. Với sự tham gia vào các trò chơi của cuộc sống và cái chết trên trái đất, bạn có thể chọn ba nhân vật của bạn, lựa chọn để tham gia trận chiến này, tạo ra một nhóm sát thủ có thể nâng cao kinh nghiệm cho mỗi nhân vật sẽ mạnh hơn. Bạn có thể chơi trực tuyến với người chơi khác, mà nên xác định vị trí của mình trên bảng xếp hạng để so sánh kỹ năng của bạn với bạn bè khác trên thế giới, khi bạn có một thứ hạng cao trên các bảng xếp hạng cũng sẽ có phần thưởng thích hợp cho bạn. Đây là một trò chơi hành động chiến đấu sẽ có một số cảnh của máu chảy đầu trước khi công bố khủng khiếp khuyên bạn nên chơi phải có ít nhất 18 năm hoặc lâu hơn. Tải về trò chơi Mortal Kombat dẫn ngay lập tức X trên điện thoại của bạn một lần nữa.

Link tải game

Game online hot nhất
game cùng thể loại
» cuộc hành trình của doremon cứu xuka
» Castle clash
» Hanger - đu giây cực hay và nghệ thuật
» asphalt 8 đã hack gold, mod xe cực vip cho android
» Pocket Tanks, game bắn xe tăng theo lượt như trên pc
» WWE Immortals, game đối kháng siêu khủng trên android
Trang chủ
điều khoản, quy định của wap
DMCA.com Protection Status