tải game miễn phí cực hay cho điện thoại
http://gocvn.org Trang chủ » Chuyên mục | Ứng dụng, phần mềm | Ứng dụng cho android

dow  Tải phần mềm go for keyboard

View: 700

tải phần mềm go for keyboard cực hay về điện thoại miễn phí

Link tải

cấu hình phần mềm

Ngôn ngữ: Việt nam
Màn hình: cảm ứng
Size: không xác địnhkb
Tình trạng: không xác định

hình ảnh minh họa phần mềm

Tải phần mềm go for keyboard
Tải phần mềm go for keyboard

Nội dung, giới thiệu phần mềm

Miêu tả go keyboard :
Hãy tận hưởng những kinh nghiệm của mọi liên lạc Keyboard bạn! Xếp hạng đầu tiên trên thị trường, Google Play!
Tính năng:
Boom với hơn 800 nhân vật dễ thương và Tranh ảnh Miễn phí Biểu tượng mặt cười
Bạn có thể sử dụng các gói hơn 800 biểu tượng cảm xúc dễ thương, hình ảnh, biểu tượng và biểu tượng cảm xúc. Tất cả đều được chia thành các loại khác nhau để bạn có thể nhanh chóng tìm thấy. Và nhiều ký tự hơn hình ảnh sớm!
Chủ đề đầy màu sắc và plugins hữu ích
Hiện có hơn 10.000 bài đầy màu sắc trên thị trường đó là tương thích với GO Keyboard và chúng tôi cung cấp một chủ đề hàng tuần miễn phí! Bạn có thể chọn một chủ đề nổi bật trong số bạn bè của họ.
Ngoài ra, chúng tôi có một số tính năng mà sẽ làm cho công việc đánh máy của bạn trở nên vui vẻ hơn và nhanh hơn. Nhập văn bản và ghi âm giọng nói là những tính năng mà bạn phải thử nó.
Các thanh công cụ có thể dễ dàng cấu hình trong các bàn phím
Bạn muốn nhận được quyền truy cập vào tất cả các ký tự hình ảnh, biểu tượng cảm xúc hay chỉnh sửa các trang với một nhấp chuột duy nhất để làm gì? Thanh công cụ của chúng tôi cung cấp hai đầu vào phím tắt tùy chỉnh cho phù hợp với thói quen đánh máy của bạn. Bạn có thể thiết lập và thay đổi bất cứ lúc nào.
Gợi ý Sửa bởi
GO Keyboard là đủ thông minh để có thể phát hiện lỗi hay đưa ra đề nghị cho sửa chữa của bạn về chức năng kích hoạt được cung cấp sửa chữa. Bạn có thể tránh lỗi gõ cẩu thả.
Một số giao diện, hỗ trợ cho các đầu vào trên các thiết bị máy tính bảng và gõ cử chỉ
Bàn phím này có nhiều giao diện như QWERTY, QWERTZ và AZERTY chế độ cho điện thoại và giao diện khác đặc biệt cho máy tính bảng với bàn phím. Bạn cũng có thể trượt ngón tay của bạn trên màn hình để nhập văn bản nhanh chóng.
Đưa thú vị và cài đặt miễn phí
Bạn có thể cài đặt hình nền miễn phí cho sử dụng riêng của bạn, cũng như các plug-ins cho việc chuyển giao các hồ sơ trong giọng nói của bạn âm thanh khác nhau. Tôi sẽ rất hạnh phúc nếu bạn gửi cho bạn bè của bạn. Hãy thử nó!

Link tải phần mềm

Game online hot nhất
phần mềm cùng thể loại
» nút home ảo, thay thế nút home cứng cho android
» xem tivi online trực tuyến tốt nhất cho android
» bravofly ứng dụng đặt vé máy bay
» TubeMate-download và xem video từ youtube trên android
» gõ tiếng việt cho android
» ToolBox, ứng dụng giống galaxy s5 cho android
Trang chủ
điều khoản, quy định của wap
DMCA.com Protection Status